Vào mùa đông sử dụng kem dưỡng ẩm Innisfree Green Tea Fresh Cream có tốt không?

Updated on Tháng Chín 11, 2019 in Thời Trang
1 on Tháng Chín 11, 2019

Hi chào cả nhà, nói đến các loại mỹ phẩm thì có lẽ rất nhiều chị em biết đến phải không nhỉ? hi. Tại mùa đông cũng chuẩn bị đến rồi mà vào mùa này da mình thường rất xấu với khô lắm nên cũng muốn tìm một loại kem dưỡng ẩm tốt cho da vào mùa đông lắm luôn. hix. Hôm bữa mình có nghe nói loại kem dưởng ẩm Innisfree Green Tea Fresh Cream này dùng vào mùa đông rất tốt nè mà cũng chưa biết thực hư thê nào nên có gì bạn nào dùng rồi thì cho mình biết Vào mùa đông sử dụng kem dưỡng ẩm Innisfree Green Tea Fresh Cream có tốt không? Thank nhiều nha

• Liked by
0 on Tháng Chín 11, 2019

Chào bạn, nói đến các loại kem dưỡng ẩm cho da thì hiện nay đúng là có rất hiều loại, mà đặc biệt alf da bạn thuộc loại da nào, hợp với những loại nào mới là điều quan trọng nữa ấy chứ những sản phẩm dưỡng ẩm toàn được nhập khẩu nên rất tốt đó bạn nha.

Kem dưỡng ẩm Innisfree Green Tea Fresh Cream này có tiếng lắm nè, vào mùa đông mình cũng dùng loại kem này đó bạn. Innisfree Green Tea Fresh Cream dược chiết xuất từ lá trà xanh thiên nhiên, vì thế mà nó giúp sát khuẩn cho da, nuôi dưỡng tế bào và làm giảm các tình trạng như tiết bã nhờn, dầu cho da đó ngen. Nói chung vào mùa đông mà bạn chuẩn bị cho mình một hộp kem dưỡng ẩm da Innisfree Green Tea Fresh Cream thì còn gì bằng. Hehe.

Ngoài loại kem dưỡng ẩm này ra thì vào mùa đông vẫn còn một số loại kem dưỡng ẩm khác cũng rất được ưa chuộng bạn vào đọc xem nha https://topnlist.com/danh-sach-kem-duong-am-can-phai-co-trong-mua-dong/

• Liked by
Cancel