Thuốc bổ mắt Pure Alaska Omega 3 Wild Salmon Oil 1000mg có tốt không?

Updated on Tháng Mười 2, 2019 in Đời Sống
1 on Tháng Mười 2, 2019

Gần đây mẹ chồng mình thường than là mắt kém, nhìn không rõ. Mình cho mẹ đi khám thì bảo là bệnh người già. Mình tìm hiểu trên một số diễn đàn thì nên khuyên sử dụng thêm dầu cá, loại này vừa bổ mắt vừa tốt cho sức khỏe mà ai cũng dùng được. Không biết chất lượng dòng Pure Alaska Omega 3 Wild Salmon Oil 1000mg có ok không nhỉ? Vì mình thấy loại này cũng nhiều người dùng.

• Liked by
0 on Tháng Mười 2, 2019

Dòng này cũng khá nổi tiếng, giá cả cũng phải chăng. Nhưng hũ lớn quá, bữa mình cũng có tìm hiểu và định mua, nhưng thấy hủ 210 viên mà mình muốn mở nắp dùng trong thời gian ngắn thôi nên không mua. Nhà bạn mà đông người thì nên loại này cũng ok lắm. Hiện tại mình đang dùng loại dầu cá Puritan’s Pride Omega 3 Fish Oil 1000mg hộp 100 viên cũng thấy có hiệu quả, mắt khỏe và da có vẻ cũng mềm mịn hơn 🙂 Nên bạn cứ tìm hiểu thêm. 

Không thì tham khảo thêm bài này nè: https://topnlist.com/top-05-loai-thuoc-bo-mat-tot-nhat-danh-cho-nguoi-gia/ toàn mấy dòng bổ mắt tốt cho người già cả đấy.

Với lại, khẩu phần ăn ý, bạn nên bổ sung thêm nhiều thực phẩm như cà rốt, bí đỏ, cà chua, rau xanh,.. vì dù sao ngoài omega 3 thì các vitamin A, B, E,… cũng rất cần thiết cho mắt.

• Liked by
Cancel