Review nhà hàng hải sản Lever 9

Updated on Tháng Tám 5, 2020 in Ẩm Thực
1 on Tháng Tám 5, 2020

Cả nhà ơi, em mới vào Sài Gòn đang muốn tìm quán hải sản sang trọng để mời đối tác ạ. Hôm trước em có đi ngang qua nhà hàng lever 9 nhìn thì cũng đẹp mà không biết bên trong thế nào, ai review giúp em với. Em cảm ơn nhiều.

• Liked by
0 on Tháng Tám 5, 2020

Mình có ghé nhà hàng này 2 lần rồi, lần nào cũng hài lòng lắm. Nằm tại vị trí ngay tại trung tâm quân 1 khá thuận tiện cho việc đi lại của nhiều người. Không gian nhà hàng ấm cúng, sang trọng thích hợp cho các buổi họp mặt gia đình, bạn bè. Level 9 với thực đơn lên đến 70 món ăn được chế biến theo phong cách Á – Âu – Việt đã mang tới cho nhiều thực khách một trải nghiệm khó quên với hành trình ẩm thực độc đáo, bởi mỗi một món ăn trong thực đơn đều là một câu chuyện ẩm thực thú vị.

Các món ăn tại đây thiên về sự hài hòa, trong việc kết hợp các thành phần nguyên liệu cùng với cách thức chế biến, tất cả hòa quyện tạo ra hương vị thơm ngon và rất đặc trưng. Đến với level 9 bạn không nên bỏ qua món hải sản tôm, mực, sò, bạch tuộc…. mang vị mặn mòi từ đại dương và xa hơn nữa là các món mì xào Singapore, Gà BBQ, salad Nga… độc đáo. Level 9 chính là một thiên đường ẩm thực đang chờ bạn khám phá đó nhé. Ngoài ra, bạn có thể tham khảo thêm một số địa chỉ khác ở đây nhé: https://topnlist.com/top-5-nha-hang-hai-san-ngon-tai-ho-chi-minh/#2-level-9-nha-hang-hai-san-sang-trong

• Liked by
Cancel