Quán Five Boys – Sinh Tố Bùi Viện bên Quận 1 có chất lượng không cả nhà?

Updated on Tháng Chín 16, 2019 in Xã Hội
1 on Tháng Chín 16, 2019

Bạn gái mình chuẩn bị sang Quận 1 trọ và làm việc, cô ấy không thích trà sữa như những cô gái khác mà chỉ thích những đồ uống có lợi cho sức khỏe như sinh tố, nước ép trái cây thôi. Mình thấy quán Five Boys – Sinh Tố Bùi Viện khá là nổi tiếng, cũng tình cờ đọc trên bài này thôi https://topnlist.com/top-06-quan-sinh-to-nuoc-ep-trai-cay-tuoi-ngon-tai-hcm. Không biết chất lượng sao nhỉ? Tại mình mua thường xuyên nên muốn tìm một nơi chất lượng, sạch sẽ. 

• Liked by
0 on Tháng Chín 16, 2019

Mình uống ở đây khá nhiều rồi. Trước kia thì chất lượng sinh tố ở đây rất tuyệt, sinh tố ngon tươi và sạch sẽ. Quán này cũng nổi một thời mà. Nhưng gần đây mình thấy chất vẫn ok nhưng lượng có vẽ đi xuống một xí, order nhiều lần rồi mà lần nào cái ly cũng bị vơi hơn trước 🙂 Nhưng xét ra thì quanh quận 1 mình thấy quán này vẫn ok nhất nên bạn yên tâm mà mua nước cho bạn gái 🙂

Đặc biệt là quán này rất đa dạng về đồ uống và món nào cũng rất ngon, vị lạ nên thoải mái mà đổi vị. Giá cả so với những quán khác thì hơi mắc, nhưng có tiếng mà 🙂 Chịu thôi.

Thêm nữa là quán này rất đông nên tốt nhất là Order hoặc nhớ trừ hao thời gian không lại trễ giờ đấy 🙂

• Liked by
Cancel