Quán bánh hỏi cháo lòng Hà Thanh 2 có gì đặc biệt?

Updated on Tháng Mười Hai 27, 2019 in Ẩm Thực
1 on Tháng Mười Hai 27, 2019

Nói đến bánh hỏi cháo lòng chắc có lẽ đây là món ăn khoái hẩu của rất nhiều người phải không nè. Mình thì rất thích món này nên cũng hay la cà ở những quán cháo lòng ngon ven đường lắm. Mình có nge nói quán cháo lòng Hà Thanh 2 được lắm mà chưa đến lần nào thưởng thức hết nên có gì bạn nào biết về quán này thì cho mình hỏi cháo lòng ở đây có gì đặc biệt không nha. hi thank

• Liked by
0 on Tháng Mười Hai 27, 2019

Hi bồ ngen, nói đên ăn uống là thấy rạo rực cả người rồi ấy nha. Không giấu gì bạn chứ mình là người rất khoái khẩu với món bánh hỏi cháo lòng này lắm đó nha. Hi hi. Với lại quán cháo lòng Hà Thanh 2 mình có đến rồi nên vào chia sẻ cho bồ biết thêm á.

Bánh hỏi cháo lòng Hà Thanh 2 là địa điểm ăn ngon ở Sài Gòn mà bạn không nên bỏ qua đấy nhé. Cũng như những quán khác bánh hỏi cháo lòng cũng được làm từ bột gạo kết hợp với một ít lá hẹ đã cắt nhỏ rồi rắc lên tạo độ ngon cho món ăn, 1 dĩa lòng, 1 tô cháo lòng nóng hổi và 1 miếng bánh đa nhưng tại Hà Thanh 2 lại cho mọi người thấy được sự khác biệt trong đó là nước mắm, nước mắm được chế biến nêm nếm rất ngon, không quá mặn lại không bị ngọt giúp người ăn cảm thấy không bị ngán khi ăn món này.

Với lại lòng ở đây rất thơm ngon, tuoi nên bạn cứ yên tâm nhé. Nếu bạn thích món ăn này thì mình có bài viết giới thiệu đến những quán bánh hỏi cháo lòng ngon có gì bạn vào tham khảo thêm nha https://topnlist.com/top-06-quan-banh-hoi-chao-long-binh-dinh-tai-sai-gon/

• Liked by
Cancel