Mọi người cho em hỏi cây son The H. Couture Beauty Lipstick làm bằng gì mà tới tận 14 tri

Updated on Tháng Tám 27, 2019 in Thời Trang
1 on Tháng Tám 27, 2019

Hôm trước có lướt lướt chơi mấy diễn đàn nghía qua thấy có cây son The H. Couture Beauty Lipstick có giá đến 14 triệu, không phải việt nam nha mọi người mà là USD á, kinh khủng chưa,

Bữa giờ toàn dùng đồ 1t4 ko à, chưa bao giờ nghỉ đến luôn, nếu mà không thấy chắc cũng chả tin đâu. chắc mua son này về rồi sắm cái tủ nữa rồi để vào đó rồi thuê bảo vệ  về canh giữ ngày đêm mọi người ha 🙂 chứ ai mà dám đánh.

Mọi người trên diễn đàn mình ai biết thông tin về cây son này cho em hỏi cây son The H. Couture Beauty Lipstick làm bằng gì mà tới tận 14 triệu usd nhỉ? mọi người nghỉ có nên mua về dùng thử không ta? :). nếu tốt em mua tặng một người trong nhà 1 cây dùng chơi. :),

Quê em ở Trảng Bom mọi người nhé, có dịp mọi người về thăm em, nhưng dùng quên vào đây chém về cây son này cho vui nhé.

• Liked by
0 on Tháng Tám 27, 2019

Chào bạn , The H. Couture Beauty Lipstick chỉ xứng làm em thôi bạn nhé, hôm bữa mình còn mua cây The H. Couture Beauty Lipstick có giá hơn 14 Triệu usd bạn nhé, công nhận mua về đánh lên một cái ha, trai nó chạy mất dép mất giày, ngã tùm lum tùm la bui dệ sợ, quê tớ củng nhiều bom lắm nghe có dịp giao lưu bữa nhé :).

bui bui vô đọc bài ni hi https://topnlist.com/danh-sach-top-10-cay-son-dat-do-nhat-the-gioi/, chộ chưa cây son của bạn chỉ đáng làm em phải không, cây son làm bằng cái chi thì đọc trên bài có hết rồi hỉ, thực ra trên bài chưa chính xác á, theo mình nghiên cứu thì chất son bên trong được làm từ 101 viên kim sương say nhuyễn hòa với nước hoa hồng được trồng ở trên núi tuyết phĩ rồi …à thôi bạn tự tìm hiểu nhé 🙂

• Liked by
Cancel