Khu vui chơi trẻ em Kizciti có nhiều trò chơi cho bé 2 tuổi không nhỉ?

Updated on Tháng Chín 16, 2019 in Xã Hội
1 on Tháng Chín 16, 2019

Hi cả nhà, mình thấy trong bài viết này có địa chỉ các khu vui chơi trẻ em nổi tiếng: https://topnlist.com/dia-chi-khu-vui-choi-tre-em-tai-hcm/ và khu vui chơi Kizciti là gần nhà mình nhất. Sắp tới bạn anh chị mình vào chơi có việc và nhờ mình giữ cháu 1 ngày. Mình định dẫn bé đến khu vui chơi này chơi. Nhưng không biết có nhiều trò cho bé 2 tuổi ko nhỉ? Chứ giữ cháu chay thì mình sợ không đủ khả năng 🙁 🙁

• Liked by
0 on Tháng Chín 16, 2019

Hi, bạn mấy tuổi rồi mà không đủ khả năng giữ bé thế? Tập làm quen đi chứ. Bên khu vui chơi Kizciti cũng như mấy địa chỉ trên bài topnlist trên không hợp cho bé 2 tuổi đâu 🙂

Bạn nên tìm mấy khu vui chơi nhỏ dạng nhà banh hay gì đó, vừa nhỏ vừa ít trẻ nên mình dễ kiểm soát hơn. Chứ tuổi này dễ chạy lung tung, không nghe lời và thường xuyên đi tè lắm – chơi những chỗ này là phù hợp nhất.

Còn nếu không thì bạn mua vài quyển sách nhỏ – sách Ehon ý, đồ ăn vặt và đồ chơi để chơi với bé khi ở nhà cũng được. vì tuổi này cũng không đòi hỏi nhiều đâu, chỉ cần có người chơi, soạn ra nhiều trò là ok rồi 🙂

• Liked by
Cancel