Guerlain Rouge G Jewel Lipstick Compact – 54 USD có gì hot?

Updated on Tháng Mười Một 5, 2019 in Đời Sống
1 on Tháng Mười Một 5, 2019

Mấy chị đẹp ơi cho em hỏi với ạ. Em thấy có thỏi son Guerlain Rouge G Jewel Lipstick Compact – 54 USD, không biết loại này kiểu dáng ,chất son thế nào mà có giá chát vậy ạ? Em thấy tò mò nên hỏi cho biết, có ai biết chỉ giúp em với nhé ,em cảm ơn nhiều.

• Liked by
0 on Tháng Mười Một 5, 2019

Hi em, chị mới được anh người yêu tặng cây son này luôn nè, nhân dịp sinh nhật chị nên ảnh tặng. Chị dùng thử rồi ,nói chung là xứng đáng đồng tiền lắm, đẹp từ kiểu dáng đến chất son luôn. Son này có nhiều màu lắm em ơi ,nhìn là mê liền à, nếu có điều kiện chỉ nghĩ nên sở hữu một thỏi em ơi cho bạn bè trầm trồ chơi. Để chị chia sẻ cho vài thông tin về cây son này nè: So với thỏi son KissKiss phủ đầy kim cương có giá cao “ngất ngưỡng”, son Rouge G Jewel được yết giá 54USD dường như khiêm tốn hơn rất nhiều. Son Rouge G Jewel của Guerlain với thiết kế hình cầu xinh xắn, . Thêm vào đó, bột hồng ngọc trong son cũng là đều thu hút các tín đồ làm đẹp. Cộng thêm bảng màu son phong phú, lên tới 20 màu đã giúp dòng son này nhanh chóng chinh phục các người đẹp.
Làm liền một cây đi em ơi, gì chứ chị em mình phải làm đẹp, yêu bản thân mình vào, thỏi son này nhìn ngoài đã thấy sang rồi chứ đánh lên môi nữa là chuẩn luôn đẹp mê ly. Ngoài ra chị biết có vài loại cũng hot lắm dùng sướng nữa em tham khảo ở đây nhé: https://topnlist.com/danh-sach-top-10-cay-son-dat-do-nhat-the-gioi/

• Liked by
Cancel