Bạn nào review lại công viên Tao Đàn bên Quận 1 với hi?

Updated on Tháng Chín 16, 2019 in Đời Sống
1 on Tháng Chín 16, 2019

Hi chào mọi người, có bạn nào hay khám phá những điểm vui chơi hay là những nơi nghỉ mát ở thành phố HCM không vậy? Mình tới đây muốn tìm một địa điểm bên Quận 1 để làm chuyến picnic nhỏ với nhóm bạn á. Tại lâu rồi nhóm chưa có hoạt động nào tập thể cũng hơi chán nên muốn tổ chức bữa. he he. Mình có nghe nói bên Quận 1 có công viên Tao Đàn cũng được lắm nè, mà tại chưa đến công viên này làn nào nên có gì bạn nào viết về nơi này thì review lại địa điểm công viên Tao Đàn cho mình biết với ngen. thank nhiều á

• Liked by
0 on Tháng Chín 16, 2019

Hi chào bạn nge, nói đến thành phố HCM thì không thể thiếu khi nhắc đến các công viên hay là các địa điểm vui chơi hoạt động ngoài trời đâu ngen. Hi. Mình hì không phải người ở đây nhưng cũng có biết đôi chút về thành phố này á. He he

Khi đến Quận 1 vui chơi mà quên không nhắc đến công viên Tao Đàn thì quả là một sai lầm đó ngen. Hi. Ở đây là 1 khoảng không gian rộng lớn, thoáng mát, một rừng cây xanh rất mát mẻ, phù hợp cho việc đi bộ, tập thể dục, hay là những hoạt động vui chơi theo nhóm á. Một điều đặc biệt ở công viên Tao Đàn là có một ngôi Tháp Chàm thu nhỏ, ngồi đền tưởng niệm các vua Hùng,. Nói chung là rất yên tính và đầy thích thú đấy vì thế đừng bỏ quên công viên Tao Đàn khii muốn đến chơi bên Quận 1 Nha. Hihi

Bạn cũng có thể tham khảo thêm những địa điểm vui chơi khác bên Quận 1 ở bài viết nay nhé https://topnlist.com/danh-sach-tu-diem-vui-choi-tai-quan-1-hcm/.

• Liked by
Cancel